ರೆಸಾರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಅರವಿಂದ್ ಲಿಂಬಾವಳಿ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಮಲಗಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ಬಿ‌ಜೆಪಿ ಶಾಸಕರು…!

ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮಗೆ ಮಹದೇವಪುರ ಶಾಸಕ ಅರವಿಂದ ಲಿಂಬಾವಳಿ ಅವರ ವಿಕೃತ ಸಲ್ಲಿಂಗ ಕಾಮಕಾಂಡದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ತಲಿಪಿರುತ್ತದೆ. ದೇಶದ ಬಹುತೇಕ ಸುದ್ದಿ ವಾಹಿನಿಗಳನ್ನು ಬಿಜೆಪಿ ಪಕ್ಷವು ಅನಧಿಕೃತವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಿರುವುದರಿಂದ ಬಹುತೇಕ ಸುದ್ದಿ ವಾಹಿನಿಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಈ ಸುದ್ದಿ ನೋಡಿರ್ಲಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವವರಿಗೆ ಈ ಕರ್ಮಕಾಂಡದ ಬಗ್ಗೆ ಅರಿವಾಗಿರುತ್ತದೆ! ಸಲ್ಲಿಂಗ ಕಾಮ ಅಪಾರದವಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇದು ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಎಂದು ಲಿಂಬಾವಳಿಯ ವಿಕೃತ ಕಾಮ ಚಟಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾದ ಅಮಾಯಕ ಸ್ಪಷ್ಟ ಪಡಿಸಿದ್ದಾನೆ.

ಬಿಜೆಪಿ ಪಕ್ಷವು ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಅಪೇರೇಷನ್ ಕಮಲಾ ಕುತಂತ್ರದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ನಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಮತವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿರುವ ಶಾಸಕರು ರೆಸಾರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಮಜಾ ಉಡಾಯಿಸುತ್ತಿರುವ ವಿಷಯ ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ತಮಾಷಿಯೆಂದರೆ ಈ ವೇಳೆ ಸ್ವತಃ ಬಿಜೆಪಿ ಶಾಸಕರೇ ಲಿಂಬಾವಳಿ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಮಲಗಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ!

ಬಿಜೆಪಿ ಪಕ್ಷದ ನಾಯಕರು ತಮ್ಮ ಚಪಲಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಪ್ರಖ್ಯಾತರಾಗಿರುವವರು. ಒಬ್ಬರಾದ ಮೇಲೆ ಒಬ್ಬರಂತೆ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕರು ತಮ್ಮ ಕುತ್ತದ ಕಾಮ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ಇಷ್ಟು ದಿನ ಕೇವಲ ಹೆಂಗಸರೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಕಾಮಕಾಂಡವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕರು, ಈಗ ಸಲ್ಲಿಂಗ ಕಾಮದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ತಾವು ತಮ್ಮ ಮಡದಿಯರಿಗೆ ದ್ರೋಹ ಬಗೆಯುವುದಲ್ಲದೆ ಅದನ್ನುವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಸಾಮಾನ್ಯ ಜನರಿಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಉದಾಹರಣೆ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply